Skip to Content

Keppnin 2016-2017

Forkeppnin fór fram þann 4. október 2016 og voru þátttakendur 245 á neðra stigi og 132 á efra stigi frá alls 24 skólum.

Efst á neðra stigi voru:

Sæti Nafn Skóli
1. Tómas Ingi Hrólfsson Menntaskólanum við Hamrahlíð
2. Árni Bjarnsteinsson Menntaskólanum í Reykjavík
3. Andri Snær Axelsson Verslunarskóla Íslands
4. Hrólfur Eyjólfsson Menntaskólanum í Reykjavík
5. Þorsteinn Freygarðsson Menntaskólanum í Reykjavík
6. Magni Steinn Þorbjörnsson Menntaskólanum á Akureyri
7. Friðrik Valur Elíasson Menntaskólanum á Akureyri
8.-9. Finnur Jónsson Menntaskólanum við Hamrahlíð
8.-9. Sævar Gylfason Menntaskólanum á Akureyri
10. Jón Gunnar Hannesson Menntaskólanum í Reykjavík
11. Katla Björg Jónsdóttir Verslunarskóla Íslands
12. Valgeir Sigurðsson Borgarholtsskóla
13.-14. Sæmundur Guðmundsson Menntaskólanum í Reykjavík
13.-14. Bjarki Snær Magnússon Menntaskólanum í Reykjavík
15. Pétur Ernir Svavarsson Menntaskólanum á Ísafirði
16.-17. Sigurjón Ágústsson Kvennaskólanum í Reykjavík
16.-17. Hrafnkell Hreinsson Menntaskólanum á Akureyri
18.-20. Sindri Már Hilmarsson Menntaskólanum í Reykjavík
18.-20. Guðni Natan Gunnarsson Tækniskólanum
18.-20. Hlynur Blær Sigurðsson Menntaskólanum í Reykjavík
21.-22. Inga Huld Ármann Verslunarskóla Íslands
21.-22. Flosi Torfason Tækniskólanum

Efst á efra stigi voru:

Sæti Nafn Skóli
1. Guðjón Helgi Auðunsson Menntaskólanum í Reykjavík
2.-3. Atli Fannar Franklín Menntaskólanum á Akureyri
2.-3. Elvar Wang Atlason Menntaskólanum í Reykjavík
4. Garðar Sigurðarson Menntaskólanum í Reykjavík
5. Breki Pálsson Menntaskólanum í Reykjavík
6. Þórður Ágústsson Menntaskólanum í Reykjavík
7. Ari Páll Agnarsson Menntaskólanum í Reykjavík
8. Davíð Phuong Xuan Nguyen Menntaskólanum í Reykjavík
9. Sindri Magnússon Menntaskólanum í Reykjavík
10. Erla Sigríður Sigurðardóttir Menntaskólanum á Akureyri
11. Magnús Konráð Sigurðsson Menntaskólanum í Reykjavík
12. Helgi Sigtryggsson Menntaskólanum í Reykjavík
13. Ásmundur Óskar Ásmundsson Menntaskólanum í Reykjavík
14.-17. Brynjar Ingimarsson Menntaskólanum á Akureyri
14.-17. Róbert Fjölnir Birkisson Menntaskólanum í Reykjavík
14.-17. Inga Guðrún Eiríksdóttir Menntaskólanum í Reykjavík
14.-17. Orri Steinn Guðfinnsson Menntaskólanum við Sund
18. Sindri Unnsteinsson Menntaskólanum á Akureyri
19.-20. Starri Snær Valdimarsson Menntaskólanum við Hamrahlíð
19.-20. Baldur Þór Haraldsson Menntaskólanum við Sund
21. Sveinn Þráinn Guðmundsson Menntaskólanum í Reykjavík
22.-23. Arngunnur Einarsdóttir Menntaskólanum í Reykjavík
22.-23. Ingimar Jónsson Menntaskólanum í Reykjavík
24.-25. Hilmar Páll Verslunarskóla Íslands
24.-25. Lilja Ýr Guðmundsdóttir Menntaskólanum í Reykjavík


Eystrasaltskeppnin

Lið Íslands í Eystrasaltskeppninni í Oulu í Finnlandi 3.-7. nóvember 2016 skipuðu þeir Atli Fannar Franklín, Elvar Wang Atlason, Garðar Sigurðarson, Guðjón Helgi Auðunsson og Tómas Ingi Hrólfsson. Fararstjórar voru Marteinn Þór Harðarson og Sigurður Jens Albertsson.


Úrslitakeppnin:

Úrslitakeppnin var haldin 4. mars í Háskólanum í Reykjavík og efst voru:

Sæti Nafn Skóli
1. Atli Fannar Franklín MA
2. Hrólfur Eyjólfsson MR
3.-4. Guðjón Helgi Auðunsson MR
3.-4. Garðar Sigurðarson MR
5. Elvar Wang Atlason MR
6.-7. Breki Pálsson MR
6.-7. Sindri Unnsteinsson MA
8. Ásmundur Óskar Ásmundsson MR
9.-10. Sindri Magnússon MR
9.-10. Sveinn Þráinn Guðmundsson MR
11. Brynjar Ingimarsson MA
12. Þórður Ágústsson MR
13.-14. Davíð Phuong Xuan Nguyen MR
13.-14. Erla Sigríður Sigurðardóttir MA
15. Ari Páll Agnarsson MR
16. Magnús Konráð Sigurðsson MR
17. Valgeir Sigurðsson BHS

Ofangreindur listi sýnir þau 17 efstu, sem var jafnframt boðið að taka þátt í norrænu stærðfræðikeppninni þann 3. apríl.

Það má líka finna okkur á Facebook.

ViðhengiStærð
Es_fork_h16.pdf285.19 KB
Ns_fork_h16.pdf280.79 KB
Es_fork_h16_lausnir.pdf325.72 KB
Ns_fork_h16_lausnir.pdf246.42 KB
lk17-urslit-lausnir.pdf148.28 KB