Skip to Content

Keppnin 2014-2015

Forkeppnin fór fram þann 7. október og voru þátttakendur 165 á neðra stigi og 149 á efra stigi frá alls 18 skólum.

Efst á neðra stigi voru:

Sæti Nafn Skóli
1. Guðjón Helgi Auðunsson Menntaskólanum í Reykjavík
2. Pétur Hrafn Friðriksson Flensborgarskólanum
3. Alexey Makeev Tækniskólanum
4. Sindri Magnússon Menntaskólanum í Reykjavík
5. Urður Gunnsteinsdóttir Kvennaskólanum í Reykjavík
6. Jökull Sigurðarson Menntaskólanum við Hamrahlíð
7. Eydís Oddsdóttir Steinersen Menntaskólanum í Reykjavík
8. Ármann Pétursson Menntaskólanum í Reykjavík
9. Starri Snær Valdimarsson Menntaskólanum í Reykjavík
10. Gylfi Þorsteinn Gunnlaugsson Menntaskólanum við Hamrahlíð
11. Líf Hallgrímsdóttir Kvennaskólanum í Reykjavík
12. Atli Fannar Franklín Menntaskólanum á Akureyri
13.-15. Elvar Wang Atlason Menntaskólanum í Reykjavík
13.-15. Sebastian Klukowski Fjölbrautaskóla Suðurnesja
13.-15. Baldvin Flóki Bjarnason Menntaskólanum í Reykjavík
16. Bergmann Óli Aðalsteinsson Menntaskólanum í Reykjavík
17. Ýmir Gíslason Menntaskólanum í Reykjavík
18.-19. Brynjar Ingimarsson Menntaskólanum á Akureyri
18.-19. Anna Chukwunonso Eze Fjölbrautaskóla Vesturlands Akranesi
20.-21. Ingólfur Ari Jóhannsson Tækniskólanum
20.-21. Brynjar Halldórrson Borgarholtsskóla

Efst á efra stigi voru:

Sæti Nafn Skóli
1. Sigurður Jens Albertsson Menntaskólanum í Reykjavík
2. Hjalti Þór Ísleifsson Menntaskólanum í Reykjavík
3. Jóhann Ólafur Sveinbjarnarson Menntaskólanum á Akureyri
4. Garðar Andri Sigurðsson Menntaskólanum í Reykjavík
5.-6. Stefán Páll Sturluson Menntaskólanum í Reykjavík
5.-6. Dagur Tómas Ásgeirsson Menntaskólanum í Reykjavík
7. Kári Gunnarsson Menntaskólanum við Hamrahlíð
8. Sóley Benediktsdóttir Menntaskólanum í Reykjavík
9. Aðalbjörg Egilsdóttir Menntaskólanum í Reykjavík
10. Kristín Björg Bergþórsdóttir Menntaskólanum í Reykjavík
11. Stefanía Katrín Finnsdóttir Menntaskólanum í Reykjavík
12. Sólveig Bjarnadóttir Menntaskólanum í Reykjavík
13.-14. Ævar Aðalsteinsson Verzlunarskóla Íslands
13.-14. Benjamín Gísli Einarsson Menntaskólanum við Hamrahlíð
15.-16. Sóley María Nótt Hafþórsdóttir Menntaskólanum við Hamrahlíð
15.-16. Sævar Óli Valdimarsson Fjölbrautaskóla Norðurlands vestra
17.-18. Ásgrímur Ari Einarsson Menntaskólanum við Hamrahlíð
17.-18. Ísak Valsson Verzlunarskóla Íslands
19.-20. Kolbeinn Logi Ægisson Menntaskólanum í Reykjavík
19.-20. Ketill Guðmundsson Verzlunarskóla Íslands
21. Álfheiður Edda Sigurðardóttir Menntaskólanum í Reykjavík
22. Margrét Dagmar Loftsdóttir Menntaskólanum í Reykjavík
23. Matthías B. Harksen Menntaskólanum í Reykjavík
24. Þórir Már ingólfsson Menntaskólanum í Reykjavík
25. Emil Kári Magnússon Menntaskólanum við Hamrahlíð

Eystrasaltskeppnin

Lið Íslands í Eystrasaltskeppninni í Vilníus í Litháen 6.-10. nóvember skipuðu Sigurður Jens Albertsson, Hjalti Þór Ísleifsson, Jóhann Ólafur Sveinbjarnarson, Garðar Andri Sigurðsson og Guðjón Helgi Auðunsson. Fararstjórar voru Marteinn Þór Harðarson og Pawel Bartoszek.

Úrslitakeppnin

Úrslitakeppnin var haldin 7. mars í Háskólanum í Reykjavík og efst voru:

Sæti Nafn Skóli
1.-2. Sigurður Jens Albertsson Menntaskólanum í Reykjavík
1.-2. Garðar Andri Sigurðsson Menntaskólanum í Reykjavík
3. Dagur Tómas Ásgeirsson Menntaskólanum í Reykjavík
4. Hjalti Þór Ísleifsson Menntaskólanum í Reykjavík
5. Stefanía Katrín Finnsdóttir Menntaskólanum í Reykjavík
6.-8. Kristín Björg Bergþórsdóttir Menntaskólanum í Reykjavík
6.-8. Atli Fannar Franklín Menntaskólanum á Akureyri
6.-8. Jóhann Ólafur Sveinbjarnarson Menntaskólanum á Akureyri
9.-12. Stefán Páll Sturluson Menntaskólanum í Reykjavík
9.-12. Sóley Benediktsdóttir Menntaskólanum í Reykjavík
9.-12. Guðjón Helgi Auðunsson Menntaskólanum í Reykjavík
9.-12. Sindri Magnússon Menntaskólanum í Reykjavík
13. Elvar Wang Atlason Menntaskólanum í Reykjavík
14. Matthías B. Harksen Menntaskólanum í Reykjavík
15.-17. Aðalbjörg Egilsdóttir Menntaskólanum í Reykjavík
15.-17. Benjamín Gísli Einarsson Menntaskólanum við Hamrahlíð
15.-17. Álfheiður Edda Sigurðardóttir Menntaskólanum í Reykjavík

Ofangreindur listi sýnir þau 17 efstu, sem var jafnframt boðið að taka þátt í norrænu stærðfræðikeppninni þann 24. mars.

Það má líka finna okkur á Facebook.

ViðhengiStærð
Forkeppni2014_NedraStig.pdf252.27 KB
Forkeppni2014_EfraStig.pdf243.06 KB
Fork2014_NedraStig_lausnir.pdf253.5 KB
Fork2014_EfraStig_lausnir.pdf253.66 KB
Lokakeppni2015.pdf96.98 KB
Lokakeppni2015_lausnir.pdf120.03 KB